Here are the FeedBlitz email updates for you. Click here to start your FREE subscription

Kutoa mchango wako, tembelea tovuti yetu www.JamiiForums.com



JamiiForums | The Home of Great Thinkers - 5 new articles

Khaaa !!!? Shekhe jongo chozi kwa mtu mnayemlaumu alieneza mfumo kristo serikalini?

Wakati nikiangalia na kusikiliza Mjadala wa Bunge la katiba Yenu , Zamu ya Kadhi wa Mkoa wa Dar es salaam ya kuchangia aliangua kilio kisichozidi sekunde 3 bila kutoa Machozi akidai kusikitishwa na watu wanaomtukana Mwl.Nyerere, Jambo la kushangaza ni Mashekhe hawa hawa BAADHI kwenye mihadhara yao Umdhihaki Baba wa taifa kuwa ndiye aliyeleta mfumo kristo na kurudisha maendeleo yao Nyuma, Je hilo chozi Shekhe ni kwa sababu umewezeshwa au ? Tuache unafiki, kweli Jehanamu tutakwenda wengi. NAWASILISHA
     



kazi kwako

     


ujumbe maridhawa

Close
     



MSAADA: Miwani ya Hawa Ghasia!

Habari za leo wadau? Poleni sana kwa misukosuko ya hapa na pale kutoka kwa INTARAHAMWE NA UKAWA.
Naombeni ufafanuzi kuhusu hii miwani ya Mh. waziri Hawa Ghasia kwa maana mimi huwa inanitisha. Hii imekaaje wadau. Ufafanuzi please!
     


No comment

     



More Recent Articles



Click here to safely unsubscribe from "JamiiForums | The Home of Great Thinkers." Click here to view mailing archives, here to change your preferences, or here to subscribePrivacy